Menene masana'anta riga ɗaya

Jersey masana'anta ne da aka saƙa wanda kuma ana kiransa saƙa a fili ko kuma masana'anta guda ɗaya.Wani lokaci ma muna da'awar ana amfani da kalmar "jersey" a hankali don komawa zuwa kowane masana'anta da aka saƙa ba tare da keɓaɓɓen haƙarƙari ba.

 

Cikakkun bayanai game da yin masana'anta mai zane ɗaya

Ana iya yin Jersey da hannu da dadewa, kuma muna yin a kan injunan saƙa da madauwari a yanzu.Ana yin saƙa na Jersey daga ainihin saƙa, wanda kowane madauki ke zana ta madaukin da ke ƙasa.Layukan madaukai suna yin layi a tsaye, ko wales, akan fuskar masana'anta da layuka masu karkata, ko kwasa-kwasan, a baya.Saƙa na Jersey suna da nauyi idan aka kwatanta da sauran saƙa kuma sune saƙa mafi sauri don samarwa.Jersey yana shimfidawa fiye da madaidaicin hanya fiye da tsayi, yana iya zama mai saurin gudu, kuma yana karkata a gefuna saboda bambancin tashin hankali a gaba da baya.

 

Siffar don masana'anta mai zane ɗaya

1, Bangaren gaba da baya sun bambanta da juna.

2, Kayan da ake samarwa a cikin nau'i na bututu, amma kuma ana iya yankewa da amfani da su ta hanyar buɗaɗɗen faɗin.

3, Za a iya samun faɗin faɗin a cikin yadudduka mai zane ɗaya idan aka kwatanta da haƙarƙari da yadudduka na tsaka-tsaki.

4, Yana shimfidawa a kusan daidai gwargwado duka biyun ta hanyar wucewa da tsayi.

5, Idan sun yi tsayi sosai, za a iya karkatar da siffar su.

6, Idan aka yi amfani da shi azaman tufa, yana da muni a nade jiki fiye da sauran yadudduka masu saƙa da aka saƙa saboda ƙarancin sassaucin su.

7, Single mai zane saƙa masana'anta yana da ƙarancin ƙirar ƙira fiye da sauran saƙa.

8, Tun da aka kafa rahoton sakawa akan allura ɗaya akan faranti ɗaya, shine nau'in sakawa tare da ƙaramin adadin zaren da aka kashe a kowane yanki.

9, Lokacin da aka yanke, curls suna faruwa daga bangarorin zuwa baya na masana'anta kuma daga sama da kasa zuwa gaban masana'anta.

10, Suna da ƙarancin lanƙwasa.

 

Gama da magani don masana'anta mai zane ɗaya

Za a iya gama Jersey da barci, bugu, ko yin ado.Bambance-bambancen riguna sun haɗa da nau'ikan tudu na saƙa da rigar jacquard.Rigunan riguna suna da ƙarin yadudduka ko sliver (wanda ba a haɗa ba) da aka saka don yin yadudduka na fure-fure ko fur-fure.Rigar Jacquard ta ƙunshi bambance-bambancen ɗinki don ƙirƙirar ƙira masu rikitarwa waɗanda aka saƙa a cikin masana'anta.Yadudduka na Intarsia sune rigunan riguna waɗanda ke amfani da yadudduka masu launi daban-daban don samar da kayayyaki kuma sun fi tsada don samarwa fiye da buga zane a matsayin gamawa.

 

Yiwuwar amfani don masana'anta mai riga ɗaya

Ana amfani da Jersey don yin hosiery, T-shirts, tufafi, kayan wasanni, da riguna.Hakanan an shigar da ita cikin kasuwar kayan gida kuma ana amfani da ita don kwanciya da sulke.

Fuzhou Huasheng Textile ya himmatu don samar da masana'anta mai inganci da tsada mai tsada ga abokan ciniki a duk faɗin duniya.Ga kowace tambaya, da fatan a yi shakka a tuntube mu.


Lokacin aikawa: Dec-30-2021